Arsenal de Sarandi U20
0 : 0
Talleres Remedios U20
Chọn nhà cái
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Hiệp 1
FT
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
SỚM
FT
-
-
-
-
-
-
Châu Á
SỚM - - -
FT - - -
Châu Âu
SỚM - - -
FT - - -
Tài xỉu
SỚM - - -
FT - - -
Phạt góc
SỚM - - -
FT - - -

Phát sóng trực tiếp Arsenal de Sarandi U20 vs Talleres Remedios U20 vào lúc 19:00, ngày 25/09

Argentine Youth League

Mô phỏng trận đấu

Top nhà cái
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%
Top nhà cái
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%

Bình Luận

Đường link xem trực tuyến trận đấu Arsenal de Sarandi U20 vs Talleres Remedios U20 chuẩn nhất.

Tường thuật trận đấu Arsenal de Sarandi U20 vs Talleres Remedios U20 miễn phí hôm nay.

Xem ngay Arsenal de Sarandi U20 vs Talleres Remedios U20 trên Xoilac TV Offical với đường tốc độ cao.

Địa chỉ xem trận đấu Arsenal de Sarandi U20 vs Talleres Remedios U20 ở đâu?

Cập nhật Acestream, Link sopcast Arsenal de Sarandi U20 vs Talleres Remedios U20 full HD.

Thông tin sơ đồ, dữ liệu đội bóng, đội hình xuất phát, link trực tiếp sẽ được cập nhật sớm trước 15 phút.

X
X