Ezhou Team
0 : 0
Xiangyang Team
Chọn nhà cái
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Hiệp 1
FT
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
SỚM
FT
-
-
-
-
-
-
Châu Á
SỚM - - -
FT - - -
Châu Âu
SỚM - - -
FT - - -
Tài xỉu
SỚM - - -
FT - - -
Phạt góc
SỚM - - -
FT - - -

Phát sóng trực tiếp Ezhou Team vs Xiangyang Team vào lúc 15:00, ngày 27/09

Hubei City Football League

Mô phỏng trận đấu

Top nhà cái
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%
Top nhà cái
1
BH thể thao cược đầu hoàn 100%

Bình Luận

Đường link xem trực tuyến trận đấu Ezhou Team vs Xiangyang Team chuẩn nhất.

Tường thuật trận đấu Ezhou Team vs Xiangyang Team miễn phí hôm nay.

Xem ngay Ezhou Team vs Xiangyang Team trên Xoilac TV Offical với đường tốc độ cao.

Địa chỉ xem trận đấu Ezhou Team vs Xiangyang Team ở đâu?

Cập nhật Acestream, Link sopcast Ezhou Team vs Xiangyang Team full HD.

Thông tin sơ đồ, dữ liệu đội bóng, đội hình xuất phát, link trực tiếp sẽ được cập nhật sớm trước 15 phút.

X
X